Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้จักรุ่นพี่ ม.1 รุ่นแรกค่ะ หลังจากเปลี่ยนจาก ม.ศ. มาเป็น ม. อ่ะค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีได้อ่านหนังสืออนุสรณ์ครบรอบ ๑๐๐ ปี ของโรงเรียนตัวเองอ่ะค่ะ (มีสามสีค่ะ) แล้วจะมีอยู่หน้าสองหน้าที่เป็นหน้าของศิษย์เก่า ม.1 รุ่นแรก เป็นยุคที่เปลี่ยนจาก มศ. มาเป็น ม. อ่ะค่ะ พอดีว่าพี่รุ่นนั้น เค้าได้มีการรวมตัวกันเลี้ยงสังสรรค์พร้อมทั้งได้เชิญอาจารย์พร้อมทั้งบรรยายความรู้สึกต่างๆ และความผูกพันกับสถาบันแห่งนี้ มาด้วยค่ะ

อยากทราบว่าบรรยากาศ และความรู้สึกของรุ่นพี่ๆ ม.1 รุ่นแรก โรงเรียนอื่นๆ ว่าเป็นอย่างไรบ้างคะ (ถ้าเป็นโรงเรียนเดียวกันกับน้องก็ดีนะคะ โรงเรียนน้องมีสามสีค่ะ)

ซึ่ง ม.1 รุ่นแรก  จะตรงกับปีการศึกษา 2521 ค่ะ นานจริง

จากคุณ : anna sonata
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 54 14:29:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com