Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หออสมุดแห่งชาติ เปิดให้บริการวันอาิทิตย์ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

โทรไปตามเบอร์ที่ให้ไว้ในเว็บ หอสมุดแห่งชาติแล้วไม่มีคนรับเลยค่ะ

ในเว็บบอกว่าเปิดวันเสาร์อาทิตย์ แต่โทรไปไม่มีคนรับเลยไม่กล้าเสี่ยง บ้านอยู่ไกลอ่าค่ะ

จึงอยากทราบว่าหอสมุดแห่งชาติ เปิดให้บริการวันอาิทิตย์ไหมคะ

และเปิดถึงกี่โมง วันธรรมดาต้องไปเรียนหนังสืออ่าค่ะ

ห้อง 205 อยู่ตรงไหนของหอสมุดแห่้งชาติคะ

และ คำว่า "Newly Acquired" หมายความว่าอะไรคะ คือจะยืมหนังสือเล่มนี้แล้วสถานะ ขึ้นว่าแบบนี้อ่าค่ะไม่ได้ขึ้นว่า "On shelf" อ่าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ส.ค. 54 12:01:04

จากคุณ : K o a L a M a r c h `
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 54 11:59:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com