Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะซื้อตำราต่างประเทศด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้กำลังเรียนวิชา Reading For Comprehension การอ่านเอาความ
อ่าค่ะ

เราอยากหาตำรานอกเวลาอ่านควบคู่กับตำราเรียนด้วย เผื่อจะได้เข้าใจมากขึ้น

พอดีว่าเมื่อวานก่อนไปศูนย์หนังสือจุฬาฯ แต่ว่ามีหลายเล่มจากหลายสำนักฯ มาก ไม่รู้ว่าจะเลือกของสำนักฯ ไหนดีอ่าค่ะ รบกวนพี่ๆ แนะทีนะึคะ

กำลังแอบดูๆ ของ Oxford อยู่อ่าค่ะ แต่บางเล่ม ทำไมไม่มีคำตอบให้ตอนท้ายเลย สงสัยมากๆ เพราะบางทีเราทำแบบฝึกหัด ก็อยากดูเฉลยเป็นธรรมดา แ่ต่บางเล่มก็ไม่มีนะ แอบงง = ="

รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะด้วยนะคะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ ^_____^

จากคุณ : ภาพศิลป์
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 54 22:08:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com