Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มองการเมืองไทย ย้อนสมัยรัตนโกสินทร์ (ยังเติร์ก ภาค 149){แตกประเด็นจาก K11248592} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีปีใหม่ค่ะ..

ขออวยพรให้น้องๆทุกคนมีความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา มั่้งมีศรีสุข และ ปราศจากโรคภัยค่ะ..

พี่มาอยู่ฝรั่งเศส ที่ Reims ได้เดือนกว่าแล้ว..จะอยู่ไปจนถึงสิ้นเดือนมกราเชียว..
มาธุระที่จัดว่า"สำคัญ" ค่ะ...และพี่คิดว่าน่าจะบอกกับพวกน้องๆได้เพราะเราก็เป็นแฟนคลับกันมานานแสนนาน (นับปีไม่ถูกแล้วนะเนี่ยยย)  

คือพี่มาแต่งงานค่ะ...( พูดเจงเจง...อย่าตกใจจนสำลักล่ะ..)  
ส่วนเรื่องราว เบื้องหน้าเบื้องหลังอย่างไรนั้น...เล่าได้ค่ะ ถ้าน้องๆอยากให้เล่า
(ชูจั๊กแร้ขึ้นมาสูงๆนะ..)
ส่วนสื่อศิลปน่ะ เขาทราบนานแล้ว  อีกทั้งเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงในการประสานงานเรื่องเอกสารจากเมืองไทยด้วย..น่ารักเหลือเกินน้องคนนี้...ขอขอบคุณอีกครั้งค่ะ..

ตอนนี้ที่นี่หนาวมากเป็นบางวัน..บางวันฝนตก..หิมะก็มีบ้างเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว..แต่ก็ได้ตีกอล์ฟมาหกรอบแล้วในอุณหภูมิ สี่ ห้า องศานี่แหละ..

ป.ล. อาจารย์สื่อขา..ไปรษณีย์เมืองไทยกลับสู่สภาพปรกติหรือยังคะ? เพราะซีดีที่ว่านั่น..พี่เอามาด้วยนะ..ส่งได้ทันที..

จากคุณ : WIWANDA
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 55 00:08:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com