Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าจะเพิ่มคะแนนโทอิค ให้ 700 up ในระยะเวลา6เดือน- 1ปี (ขอคำปรึกษาหน่อยครับ) ติดต่อทีมงาน

ระดับทางภาษาอังกฤษของผมอยู่ในค่อนข้างต่ำครับ เลยไม่รู้จะพัฒนายังไงดี ถ้าจะให้คะแนน toeic มันเพิ่มขึ้น ควรจะ ท่องศัพท์ จำแกรมม่า หรือ ทำข้อสอบ หรืออะไรดีครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อย ผมจับต้นชนปลายไม่ถูกเลย พอพูดถึง อังกฤษ T_T  ตอนนี้ ปี 4 แล้ว มีเวลา 1 ปี ที่จะทำให้คะแนน โทอิค 700 up ทันไหมครับ

จากคุณ : monsterloma
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 55 00:53:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com