Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบว่า ขณะนี้ คะแนน TU GET ผม ไม่ถึง 550 ผมสามารถสอบเข้าปริญญาโท คณะภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพ ของม.ธรรมศาสตร์ ได้ใหมครับ ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้ คงใกล้สอบเข้าเรียนปริญญาโท ของมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์แล้วสินะครับ
ผมสอบครั้งล่าสุด เดือนกันยายน คะแนนสอบ TU GET ของผมได้แค่ 440 ในขณะที่เตรียมตัวสอบเดือนตุลาคม ก็เจอปัญหาน้ำท่วม
หลังจากนั้น ผมก็ยุ่งกับการทำงาน จนลืมสอบนะครับ
ผมสามารถสมัครสอบเข้าเรียนปริญญาโท ด้านภาษาอังกฤษได้ใหมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : c_fenix
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 55 23:17:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com