Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำหนังฝึกภาษาอังกฤษหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ตามชื่อกระทู้เลยครับ
หนังเรื่องไหนดีครับ มีคนบอกว่าให้ดูหนังการ์ตูน
ซึ่งเราก็ไม่ชอบการ์ตูน ถ้าดูแฮร์รี่ พอตเตอร์นี้ยากไปไหมครับ
เป็นหนังที่ผมรู้เนื้อเรื่อง หรืออะไรดีครับ หนังฝรั่งเคยดูแต่แฮร์รี่
ผมเพิ่งฝึกน่ะครับ ไม่ค่อยเก่งอังกฤษน่ะครับ ย้ำแย่เลยก็ว่าได้ แต่ใจรักและชอบแต่ไม่ฝึกฝน แต่ตอนนี้จะฝึกฝนแล้ว

จากคุณ : อิ้ง
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 55 22:25:35 A:27.130.205.192 X: TicketID:344944

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com