Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะพูดบอกแฟนฝรั่ง ช่วยแต่งประโยค(ความในใจ) ให้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ช่วยแต่งประโยคให้หน่อยค่ะ ภาษาพูดค่ะ จะเอาไปพูดกับเค้า อารมณ์ประมาณน้อยใจนิดๆ อยากให้ใส่ใจหน่อยค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ

"ฉันรู้ว่าคุณทำงานเยอะมาก และก็เหนื่อย เวลาส่วนมากคุณใช้ไปกับการทำงาน แต่อย่าลืมว่าฉันชอบคุณ และก็อยากใช้เวลาว่างๆ ที่คุณพอจะมี เจอกันบ้าง ฉันรู้ว่าคุณมีเงินมากมาย แต่ว่ามันไม่ใช่ที่สิ่งที่ฉันต้องการทั้งหมด สิ่งที่มีค่ามากที่สุด คือ การได้เรียนรู้ และใช้เวลาอยู่ร่วมกับคุณในวันหยุด"

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : tk
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 55 15:22:11 A:58.11.149.125 X: TicketID:312106

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com