Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเป็นครูสอนสามจังหวัดชายแดนภาคใต้ ใครมีข้อมูลของหน่วยงาน องค์กรใด ที่ต้องการบุคลากรบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ผมจบคณะครุศาสตร์ สาขาการสอนมัธยม  วิชาเอก-โท  ชีววิทยา/คอมพิวเตอร์
อยากจะทำงานช่วยเหลือเด็กที่ด้อยโอกาส ขาดต้นทุนชีวิต  พร้อมๆกับหาประสบการณ์ชีวิตให้กับตนเองครับ  หางานระยะยาว มีเงื่อนไขสองข้อคือ
1. สภาพอากาศไม่หนาวจนเกินไป เพราะว่าผมมีโรคประจำตัว
2. มีเงินเดือนให้พอเลี้ยงชีพได้  ไม่ต้องมาก ขอแค่อยู่ได้โดยไม่ต้องเป็นภาระครอบครัวครับ
  บอกไม่ได้ว่าเท่าไร  ขึ้นอยู่กับค่าครองชีพของท้องถิ่นที่ทำครับ  ขอแค่ว่ามีเงินพอซื้อหาปัจจัยสี่ใช้ในการดำรงชีพ อย่าให้ถึงขนาดต้องไปหางานอื่นทำเพื่อเอาเงินมาเสริม หรือขอเงินจากพ่อแม่มาเพิ่มเติมเลยครับ

ลองค้นอินเทอร์เน็ตดูแล้ว  แต่ไม่ได้ข้อมูลเชิงลึกสักเท่าไร
ใครที่พอจะทราบข้อมูล หรือกำลังรับสมัครบุคลากร รบกวนช่วยติดต่อหลังไมค์ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Okanail
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 17:25:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com