Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนตรวจประโยคให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

This litter may cause you some trouble but it's someone life.
I don't say you are so mean.
Anyways don't you feel sorry for destroying some one life?

เราแต่แบบนี้ได้มั้ยคะ คือประมาณว่า มีคนนึงเค้าอยู่ในฐานะที่น่าจะช่วยเรา
แล้วก็ไม่ลำบากมาก แต่เค้าไม่ช่วยเรา แล้วชีวิตเราก็จะเจอหายนะ ประมาณนี้ได้มั้ยคะ

แก้ไขเมื่อ 19 ก.พ. 55 22:42:23

จากคุณ : ส้มตำปูม้าพริก2เม็ด
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 55 22:40:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com