Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะเซฟข่าวจากcnnและbbcมาฟังไว้ในมือถือแต่หาไม่เจอ ช่วยหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมจะเซฟข่าวจากcnnและbbcมาฟังไว้ในมือถือ
แต่หาไม่เจอ -*- (แอบอาย 555)
เลยไปค้นกระทู้เก่าๆของพันทิบไปเจอกระทู้
แปะลิ้งค์เกี่ยวกับพวกนี้
มีแต่ลิ้งค์bbcแต่เป็นฟังสด
แต่ผมอยากได้cnnและbbcที่ฟังแล้วเซฟใส่มือถือได้
ไม่ต้องเอาเป็นวีดิโอก็ได้ครับ ผมเอาไว้ฟังอย่างเดียว

ใครมีลิ้งค์หนังฝรั่งมั้งครับ บริจาคผมที << สำคัญมากเลยครับ
หรือไม่ก็หนังฝรั่งที่มีอยู่ในยูทูบก็ได้ครับ
หาเจอน่ะครับ แต่ดูไม่ได้ - -

จากคุณ : อิ้ง
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 55 00:36:58 A:14.207.236.48 X: TicketID:344944

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com