Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยเรียนคอร์ส intensive ของ สสท. บ้างค่ะ ? ติดต่อทีมงาน

ใครเคยเรียนคอร์ส intensive ของ สสท. บ้างค่ะ ?
อยากรู้ว่าดีหรือไม่ดี เป็นยังไงบ้าง ?

เราไม่เคยมีพื้นฐานคะ แต่พอจะฟังออกและพูดได้บ้าง(มาจากการดูอนิเมะ ^^)
อยากเรียนแล้วทำให้ ฟัง พูด อ่าน เขียนได้ค่ะ
(แนะนำคอร์สได้นะคะ หรือ จะแนะนำที่อื่นก็ได้ค่ะ)

จากคุณ : Alichino
เขียนเมื่อ : วันมาฆบูชา 55 10:03:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com