Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากสอนพิเศษภาษาอังกฤษให้น้องๆมัธยมฟรีที่เชียงใหม่ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ผมเองเรียนที่มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จะขึ้นปีสามแล้ว เรียนคณะมนุษยศาสตร์ อังกฤษ เลยอยากหาประสบการณ์การสอน อยากสอนให้ฟรีสำหรับน้องๆที่รักภาษาอังกฤษ พี่ไม่คิดค่าเรียน หากแต่ว่าน้องๆต้องมีความตั้งใจก็เท่านั้น ถ้าอยากเรียนก็เมลมาที่ b-boy_number1@hotmail.co.th สอนให้ได้เฉพาะใน มหาลัยนะครับ ไม่ออกนอกพื้นที่ ผมไม่สะดวก ยังไงถ้าสนใจก็เมลมาครับ ผมเองก็ไม่รู้ว่าจะสอนได้ดีไหม แต่จะทำให้ดีที่สุด ถ้าไม่ดีจะเลิกเรียนก็ไม่ว่าครับ ขอให้มาลองเรียนกันครับ สอนให้ เสาร์ อาทิตย์ ช่วง เช้านะครับ พอดีพี่มีเรียน Summer semester

จากคุณ : Denis_yummy
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 55 11:52:18 A:202.28.27.6 X: TicketID:353728

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com