Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตรวจประโยคนี้เป็นภาษาอังกฤษของเราด้วยนะคะ"ที่ทนอยู่ทุกวันนี้ ก็เพราะเงินเพียงอย่างเดียว" ติดต่อทีมงาน

คนเก่งภาษาช่วยตรวจให้เราด้วยนะคะว่าใช้ถูกไหม  เราไม่เก่งภาษาอังกฤษค่ะ อยากลองแต่งเล่นๆดู

ํActually I am still here now because think of the money only!!

"ที่ทนอยู่ทุกวันนี้ ก็เพราะเงินเพียงอย่างเดียว"

If you think like me you'll be happy.  ถ้าคุณคิดแบบฉัน คุณจะมีความสุข

ใครมีประโยคสละสลวยกว่านี้ หรือดีกว่านี้ ช่วยแชร์ด้วยนะคะ ขอบคุณจ้า

จากคุณ : ขาบ
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 16:44:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com