Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรบกวนคนใจดีช่วยแปลบทความนี้ให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เรื่องของเรื่องคือ เราต้องส่งรายงานวันที่28เม.ย.แต่เราขอส่งเลท เป็นบ่ายสามโมงเย็นวันที่29เม.ย.คือวันนี้ ก็ไม่รู้จะทันหรือเปล่า เราอยากขอ ใครที่ใจดี ช่วยแปลบทความสองบทความให้เราหน่อยได้มั้ยคะ...จะเป็นพระคุณอยา่งสูงเลยค่ะ T T

(เราเลือก Governance Paradigm)
เลือกบทความเรื่อง
GOVERNANCE FROM THE BOTTOM UP: COMPLEXITY AND DIVERGENCE IN COMPARATIVE PERSPECTIVE

ป.ล. ไม่รู้ว่าแนบไฟล์หรือโพสlinkได้หรือเปล่าอ่ะค่ะ เพราะเป็นบัตรผ่าน

ช่วยเราหน่อยนะคะ.........................

จากคุณ : ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 05:58:56 A:125.24.163.142 X: TicketID:245233

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com