Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คลิปล่าสุดของรายการวิทยุ วอยซ์ ออฟ อเมริกา มีสาวไทยสไกป์ เข้าไปคุยในรายการค่ะ มาฟังกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

คลิปล่าสุดของรายการวิทยุ วอยซ์ ออฟ อเมริกา
มีสาวไทยสไกป์ เข้าไปคุยในรายการค่ะ
มาฟังกันค่ะ

ในคลิปรายการวิทยุล่าสุดสดๆร้อนๆในตอน Egypt Election, Paddle Tennis, Air Traffic Control and More รายการวิทยุจากวีโอเอที่สไกป์คุยกับผู้ฟังทั่วโลก  แต่คลิปนี้ใหม่ล่าสุดค่ะ เพิ่งอัพโหลดเมื่อวานเองนะคะ Published on Jun 8, 2012 by VOALearningEnglish ซึ่งมี Carolyn Presutti ผู้รายงานข่าวที่เราคุ้นหน้าคุ้นตากันดี มานั่งสไกป์ด้วยค่ะ

ที่น่าสนใจคือ มีคนไทยสไกป์ไปคุยกับเค้าค่ะ ที่อยู่ในหัวชื่อเรื่องคลิปว่า "แอร์ ทราฟฟิค คอนโทรล " นั่นน่ะค่ะ คืออาชีพของสาวคนไทยที่สไกป์ไปคุยกับเค้าน่ะค่ะ (เรา)ตื่นเต้นมาก เลยเอามาให้ดูกัน คุยกันยาวด้วยค่ะ ครึ่งคลิปเลยค่ะ ตั้งแต่นาทีที่ 14.45 - 24.44 จนจบคลิปเลยค่ะ นี้รีเพลย์ดูหลายรอบเลยค่ะ ชอบมาก:)) ก็มาดูกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 55 03:27:02

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 55 02:38:05

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 55 02:37:25

จากคุณ : lovelypriest
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 55 02:34:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com