Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[IS จบ ป.โท ครับ] รบกวนตอบแบบสอบถามเกี่ยวกับที่สถานที่นั่งอ่านหนังสือหน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

อันนี้เป็น IS จบปริญญาโทของผมเองครับ

ที่มาก็คือว่า
ผมเป็นคนชอบอ่านหนังสือและมีการบ้านต้องทำครับ
แต่บางครั้งก็ไม่อยากนั่งอ่านที่ห้อง (เพราะแคบและนั่งไม่สบาย)

ก็เลยอยากหาสถานที่นั่งอ่านหนังสือหรืออกไปทำการบ้าน
แต่ปรากฎว่า สถานที่ที่พอจะไปได้ก็คือ ร้านกาแฟ ร้านฟาสต์ฟู้ด
ซึ่งเอาตรงๆ จะนั่งนานก็เกรงใจเขา

ก็เลยมีไอเดียว่าอยากให้มีบริการสถานที่สำหรับนั่งอ่านหนังสือหรือทำการบ้านโดยเฉพาะ  จะได้ไม่ไปรบกวนร้านกาแฟหรือร้านฟาสต์ฟู้ดเขา
โดยมีสิ่งอำนวยความสะดวกอื่นๆอย่าง ปลั๊กไฟ อินเทอร์เน็ต
รวมถึงมีบริการ อาหาร เครื่องดื่ม ครับ

อย่างไร รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ

http://www.surveycan.com/survey/3eb44255-5538-4811-9d7c-bfdec0a38481

ขอบพระคุณมากๆเลยครับ :)

จากคุณ : torprc
เขียนเมื่อ : 27 มิ.ย. 55 17:44:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com