Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยใช้ mp3 "สั่งจิตใต้สำนึกให้เก่งภาษาอังกฤษ" บ้างครับ ช่วยได้ไหม? ติดต่อทีมงาน

กลัวกระทู้จะเดือดจริงๆ... เข้าเรื่อง

ผมไปเจอ mp3 "สั่งจิตใต้สำนึกให้เก่งภาษาอังกฤษ" จากเวบเถื่อนๆทั้งหลายมาครับ เลยได้รู้ว่าเจ้า mp3 อันนี้มีขายอยู่ด้วย

ซึ่งตัวผมเองเข้าใจว่า ภาษาอังกฤษไม่มีทางลัดอย่างที่หลายๆท่านได้พูดไว้ แต่สิ่งที่ทำให้ผมสนใจเจ้า cd นี้คือ เป็นไปได้ไหมที่มันจะสามารถสร้าง "แรงผลักดัน, ความขยัน, กำลังใจ" ? ถ้าเป็นไปได้ ผมว่ามันคุ้ม
ก็อันเนื่องมาจากว่าผู้ผลิต cd นี้ เป็นนักสะกดจิตชื่อดัง(ในวงการ) ไม่ใช่ครูสอนภาษาอังกฤษตามโรงเรียนกวดวิชาที่มีการโฆษณาเกินจริง

หากว่ามันสามารถช่วยให้ผู้ฟังมีระเบียบวินัย และขยันขึ้นได้ ผมว่ามันก็น่าสนใจ ใครเคยใช้รบกวนไขปัญหาทีครับ

จากคุณ : หนวดแดง
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 17:50:48 A:110.169.172.210 X: TicketID:360674

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com