Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คือตอนนี้แปลเอกสารอยู่แต่ติดขัดในบางคำบางประโยคอ่ะค่ะรบกวนผู้รู้ทุกท่านช่วยทีนะคะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนหน่อยนะคะ
1. ลายมือชื่อผู้ออกหนังสือสำคัญ
2. ลายมือชื่อผู้รับหนังสือสำคัญ
3. ชื่อตัวชื่อรองและชื่อสกุลของผู้ยื่นคำขอ
4.ซึ่งสถานเอกอัครราชฑูต ณ กรุงโตเกียว ได้รับทราบแล้ว ตามนิติกรณ์กรุงโตเกียว ที่.......... ลงวันที่....... และกระทรวงการต่างประเทศรับทราบแล้ว ตามนิติกรณ์

----------------------------------------------
และมีอีกแผ่นนึงเป็นบันทึกอันนี้ยังแปลไม่ได้ทั้งแผ่นเลยค่ะ ต้องใช้วันจันทร์แล้วใครใจดีรบกวนหลังบ้านมาหน่อยนะคะไม่กล้าโพสกลัวโดนดุอ่ะค่ะ
จริงๆลองพยายามค้นเองแล้วแปลเองแล้วแต่ดูไม่สละสรวยเลยอ่ะค่ะกลัวผิดด้วยเลยขอน้อมรับความคิดจากพี่ๆเพื่อนในนี้ดูอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะสำหรับความเอื้อเฟื้อแก่ผู้ไม่รู้แต่พยายามอยากรู้อ่ะค่ะ☆〜(ゝ。∂)

จากคุณ : Nu~NanZa
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 19:54:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com