Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังตักสินใจซื้อtalking-dictionaryค่ะ อยากได้คำแนะนำ ติดต่อทีมงาน

ต้องการtalking dictionaryที่มี อังกฤษ-อังกฤษเป็นหลักค่ะ

ฟังค์ชั่นอื่นไม่ค่อยจำเป็น ขอแค่มีพจนนุกรมอังกฤษ-อังกฤษดีๆก็พอค่ะ

ราคาไม่เกิน 2500 บาท มียี่ห้อ+รุ่นดีๆ(ไม่ต้องทัชสกรีน ไม่ต้องสีก็ได้ เพราะคงงบไม่ถึง lol)บ้างไหมค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : shinra
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 55 00:53:05 A:124.120.201.216 X: TicketID:366277

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com