ขอความช่วยเหลือเรื่องบทกวี Emily Dickinson ค่ะ

มีอยู่บทนึง ขึ้นต้นว่า "We never know how high we are.." อยากได้บทเต็มๆค่ะ แปลค้างไว้เพราะได้มาไม่ครบทุกวรรค ท่านผู้รู้ช่วยสงเคราะห์ข้าน้อยด้วย (ถ้าใครอยากรู้ว่าจู่ๆโผล่มาได้ไง ขอเชิญติดตามเรื่องราวหรือจะโพสต์คำตอบที่ห้องเฉลิมไทยก็ยิ่งดี กระทู้ 2591039 "เนื้อเพลงกับคำแปล มอบแด่สาวก ROTK" --- ขอโทษด้วยค่ะ ทำลิงค์ไม่เป็น) ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : จิระนันท์ - [ 24 ธ.ค. 46 03:43:15 ]