English Grammar การใช้เครื่องหมาย "........" เพื่อบอก ความคิดเห็นผู้เขียน หาอ้างอิงได้จากไหนครับ

ผมต้องการที่จะหา reference ของ English Grammar เรื่องการใช้เครื่องหมาย "........" เพื่อบอก ความคิดเห็นผู้เขียน หาอ้างอิงได้จากไหนครับ

เช่น a subordinate has heard that his boss "falsified" information relevant to the case... ในกรณีนี้ การกระทำ falsification ไม่ได้เกิดขึ้นจริงแต่ว่าเมื่อมีการใช้เครื่องหมายเปิดปิดแบบนี้ "........" แสดงให้เห็นถึงความคิดของ ลูกน้องเองไม่ได้เป็นความจริงแต่อย่างใด.................... ผมจะหาที่อ้างอิงการใช้ Garmmar แบบนี้ได้จากไหนครับ รู้ว่ามันใช้แบบนี้แต่ว่า ไม่รู้ว่าจะหาที่อ้างอิงอย่างไร รบกวนนะครับ

จากคุณ : Mark Levinson - [ 25 ธ.ค. 46 11:16:27 ]