<> หัวตื้อ คิด(ยัง)ไม่ออก ช่วยด้วยค่ะ<>

ครือว่า เวลาไปช้อปปิ้งตามห้างต่างๆ เขาก็มีให้เอาใบเสร็จไปแลกคูปอง ใช่ม่ายล่ะค้า

แล้วใบเสร็จก็ต้องแลก'วันต่อวัน'

อันนี้แหละ คิดยังไม่ออกเลยค่ะ ได้แต่ว่า
    Coupon is to be exchanged against daily purchase. อ่ะ

จะใช้ day to day ก็ทะแม่งๆ พิกล

ผู้ใดมีความคิดที่เริ่ดประเสริฐศรี สุดฟ้าสุดปฐพี โปรดแย้มพรายให้ทราบด้วย จักขอบคุณยิ่ง (จะได้หลับสบาย ไม่ค้างคาใจค่ะ)

จากคุณ : o;] - [ 25 ธ.ค. 46 17:38:46 A:203.156.69.134 X: ]