ผมมีงานแปลด่วนมาก!

ไม่ทราบที่นี่เคยมีใครนำงานแปลมาแบ่งกันแปล (แล้วแบ่งเงินกัน) โดยผู้ได้งานมาทำตนเป็นบรรณาธิการ ตรวจเกลาต้นฉบับให้มีเอกภาพในเรื่องของน้ำเสียง และถ้อยคำสำนวน ก่อนส่งให้สำนักพิมพ์อีกทีไหมครับ?
    แล้วผมจะติดต่อคุณ แอ๊ด ปากเกร็ด เป็นการส่วนตัวได้อย่างไรครับ? ผมรู้สึกว่าคุณ แอ๊ด ปากเกร็ด นี่จะเป็นหมอ และเป็นทหารด้วยน่ะนะ (ผมก็เป็นทหาร แต่ไม่ได้เป็นหมอ)

จากคุณ : วีเว (virachit) - [ 28 ธ.ค. 46 00:18:40 ]