ช่วยแปล 3 ประโยคนี้จากภาษาไทยเป็นอังกฤษให้หน่อยนะครับ...

คือเป็นหัวข้องานวิจัยอ่ะครับ ผมทำส่วนอื่นได้หมดแล้วเหลือแค่ชื่อภาษาอังกฤษ ช่วยหน่อยนะครับพี่ ๆ ที่ใจดีทุกคน ขอบคุณมากครับ...

1. อิทธิพลการนำเสนอข่าวหน้าหนึ่งของหนังสือพิมพ์รายวันที่มีผลต่อทัศนคติและพฤติกรรมของผู้อ่าน
    2. อิทธิพลการนำเสนอข่าวเศรษฐกิจที่มีผลต่อการเปลี่ยนแปลงเศรษฐกิจ
    3. อิทธิพลการนำเสนอข่าวการเมืองที่มีผลต่อบุคคลที่ตกเป็นข่าวทั้งด้านบวกและด้านลบ

ขอบคุณครับ...

จากคุณ : lonely boy - [ 28 ธ.ค. 46 23:35:18 ]