เริ่มต้นปีใหม่กับสิ่งดีๆ ขอบคุณมิตรภาพ สิ่งดีๆที่มีให้กันตลอดในห้องนักแปล

นับเป็นเวลานานร่วมปี ที่ผมได้เข้ามาร่วมในสังคมห้องนักแปลแห่งนี้ ด้วยความตั้งใจที่อยากจะเป็นนักแปล นักเขียน เมื่อตอนเรียนมหาวิทยาลัย จนมาวันนี้ ผมได้ทำงานด้านแปลกับบริษัทคอมพิวเตอร์แห่งหนึ่ง ได้เขียน แปล บทความ ข่าว ได้ทำงานแปลอิสระ ได้ความรู้ต่างๆจากห้องนี้ จากการเรียนรู้ ค้นคว้าด้วยตนเอง หลายๆอย่าง ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความรู้ ขอบคุณมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่ ความจริงใจที่ทำให้ผมประสบความสำเร็จทุกวันนี้ ขอบคุณครับ หากมีสิ่งใดทำให้ท่านไม่สบายใจ ขอให้ผ่านพ้นไปกับปี 46 เริ่มต้นปี 47 ด้วยสิ่งดีๆนะครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพดีนะครับ

จากคุณ : yokekung - [ 2 ม.ค. 47 20:16:29 ]