อยากจะหาคนสอนแปลภาษาอังกฤษ (ด้าน เทคนิคคอล)ด้วยก็ดี

ถ้ามีความรู้ด้าน วิศว คอมพิวเตอร์ โทรคมนาคม ยิ่งดี เลย
    อยากจะให้ช่วยอ่าน แปล สอน ให้หน่อยครับ ไม่ทราบว่า มีใคร สนใจ ไหม ครับ เป็นวัน ธรรมดา หรือ เสาร์ อาทิตย์ ก็ได้ ครับ

แล้ว ไม่ทราบว่า พอจะแนะนำ คนที่เก่งๆ ด้าน คอมพิวเตอร์ และ เก่งภาษา ด้วย ได้ ไหม ครับ

หมายเหตุ ผม อายุ มากแล้ว แต่ภาษา อังกฤษ อ่อน มาก เลย ครับ
    เลยต้องการ คน ช่วย ครับ

จากคุณ : car98 - [ 18 ม.ค. 47 08:25:38 ]