ว่าด้วยเรื่องเสื้อผ้า

คือพอดีต้องแปลศัพท์เกี่ยวกับเสื้อผ้าน่ะค่ะ แต่ไม่รู้ศัพท์พวกนี้เลย อยากรบกวนถามพี่ๆ นะคะว่าศัพท์เหล่านี้จะไปหาได้จากที่ไหนบ้าง ค้นอย่างไร หรือถ้าพี่ๆ มีคำแนะนำว่าควรจะแปลอย่างไร ก็รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ เพราะค้นมาบ้างแล้ว แต่ก็ยังไม่เจอค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

แขนสามส่วน
    สี#กระบอกม ผ้าสี# กระบอกม สีดำ
    เสื้อทีเชิ้ตตัดต่อมีลาโรย+พิมพ์
    เสื้อทีเชิ้ตคอวีมีกุ๊นพิมพ์ลาย
    กางเกง 5 ส่วนแต่งกระเป๋า
    เสื้อทีเชิ้ตขาว คอ,แขน สีพิมพ์ปลาย

จากคุณ : ก็ว่ากันไป - [ 27 ม.ค. 47 10:13:07 A:202.133.169.146 X: ]