สงสัยๆๆครับ ดาบมังกรหยก

ตอนนี้ที่เตียบ่อกี้ตกลงไปในเหวแล้วไปเจอคัมภีร์นวภพที่อยู่ในตัวลิงอ่ะครับ อยากรู้ว่าใครเป็นคนเอาเข้าไปใส่ไว้ในตัวลิงแล้วเย็บซ่อนไว้อย่างดี อ่านในเรื่องไม่เห็นมีกล่าวถึงเลยว่าใครเป็นคนเอามาซ่อน แล้วอยากรุ้ว่าซ่อนไว้ในตัวลิงนานไหมครับ กว่าที่เตียบ่อกี้จะมาเจอ แล้วหลังจากเจอแล้ว เตียบ่อกี้ฝึกวิชาจนสำเร็จแล้วจากลิงตัวนั้นมา อยากรู้ว่าลิงตัวนั้นเป็นยังไงต่อไปครับ ถ้าลิงตัวนั้นตาย ร่างกายเน่าเปื่อย คัมภีรืมันก็ต้องปรากฎออกมาอยุ่ดีนิครับ โอ้ย........ยิ่งคิดยิ่งงง อยากรู้ว่าคนที่เขาเอามาซ่อนเขาทำไปเพื่ออะไรกันแน่ครับ

จากคุณ : Doraemyung - [ 23 เม.ย. 47 15:43:19 ]