CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ในมังกรหยกนี่ ใครเป็นบุคคลที่ร้ายกาจที่สุดคะ

แบบว่าเป็นผู้ร้ายที่สุดน่ะค่ะ อ่านแล้วมีมากมายหลายคน ต่างก็มีจุดที่ไม่ดีกันไปคนละแบบ
    เช่นเฒ่าคางคก ลามะจักรทอง เอี้ยคัง กิ๊วเชยยิ่ม กงซุนจี
    อ้วนง้วนเลียก เจนกิสข่าน ลี้หมกโช้ว ฯลฯ ยังมีจากภาค 3 ที่เราจำไม่ได้แล้วอีก เลยอยากรู้ว่าจากความเห็นของท่าน ใครน่าจะเลวร้ายที่สุด
    อ้อ แล้วลามะนี่เป็นพระไม่ใช่หรือคะ ทำไมออกมาทีไรต้องเป็นผู้ร้าย คนไม่ดี หรือถูกว่าเป็นคนล้าหลังด้วย แปลกใจค่ะ

จากคุณ : สะเก็ดดาว - [ 15 ส.ค. 47 18:43:06 A:202.183.165.39 X: ]