CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Just a Greeting by Arjarn BoB Boonhod

เรียนเพื่อนๆทั้งหลาย เราได้รับเกียรติอย่างสูง เชิญจาก อาจารย์บ๊อบ บุญหด พอดีท่านมีปัญหาเรื่องแปะข้อความในกระดานข่าวนี้ ผมเลยทำแทนท่าน ข้อความของท่านอยู่ข้างล่างนี้นะครับ โปรดแจ้งแก่เพื่อนๆต่อๆไปด้วยครับ

ลุดวิก (van_patumraatludwig@hotmail.com)

ผมได้ chat กับคุณลุดวิกเมื่อบ่ายวันนี้ ได้ทราบว่าเพื่อนๆ ยังสนใจที่จะเจอผมอยู่ ก็เลยคิดว่าน่าจะนัดรับประทานอาหารกลางวันร่วมกันสักที ตกลงกันว่าเป็นที่ร้านอาหารรถเสบียง ข้างสถานีรถไฟสามเสน เวลา 12:00 น. ในวันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม 2548 นี้ โดยคุณลุดวิกกรุณาจะจองโต๊ะให้ เพื่อนๆ ที่สนใจโปรดแจ้งคุณลุดวิกด้วยนะครับ จะได้จองจำนวนที่นั่งถูก

บ๊อบ บุญหด

หมายเหตุ
    ส่วนค่าใช้จ่ายเหมือนเดิมครับ

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 48 16:29:09

จากคุณ : ลุดวิก - [ 15 มี.ค. 48 16:22:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป