CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ธิดาบู๊ลิ้มนางใด?

ฉลาด ซุกซน เจ้าปัญญา บริสุทธิ์ แนวก๊วยเซียงหรือซุนเซี่ยวอั๊ง (6 คน)
      รู้ใจท่านยิ่งกว่าใคร ให้คำปรึกษาและแก้ปัญหาให้ท่านได้ สวยงามและอ่อนโยน ออกมาในทำนองโซวย่งย้ง (8 คน)
      งดงามสุดเปรียบปาน ทุ่มเทจิตใจให้ท่าน แต่ยังอ่อนเยาว์ต่อโลกภายนอก แบบเฮียงเฮียงกงจู้ (3 คน)
      สตรีผู้มีราศีของชาติตระกูล บุคลิกและรูปโฉมต้องตาท่านแต่แรกพบ เช่นหลี่ซิ่วหนิง (0 คน)
      ดอกฟ้าผู้โน้มกิ่งมาหาท่าน งดงามไม่เป็นรองใคร ฉลาดและวรยุททธ์สูงส่ง แบบจิ๋นม่งเหยา (0 คน)
      มีลักษณะอันสูงส่ง จิตใจสูงส่ง คล้ายมีน้ำใจ แต่คล้ายไร้น้ำใจ บันดาลให้ท่านอดใฝ่ฝันไม่ได้ แบบซือเฟยเซวียน (1 คน)
      งดงามและฉลาดพอสมควร แต่เห็นอกเห็นใจท่านอย่างที่ไม่มีในสตรีอื่นๆ เช่นอาจู (6 คน)
      อื่นๆครับ สตรีในโลกนี้มีนิสัยใจคอแตกต่างออกไป ท่านมีความชอบที่ไม่เหมือนในตัวเลือกข้างต้น (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

23.08%
     30.77%
     11.54%
     0.00%
     0.00%
     3.85%
     23.08%
     7.69%

ถ้าให้ท่านเลือกสตรีในยุทธภพมาเป็นคนรัก ท่านชมชอบสตรีลักษณะใด

แต่ก็ไม่ใช่ยึดถือเป็นจริงจังนะครับ แบบสมมติว่าท่านมีสิทธิ์ที่จะเลือก และสตรีที่ท่านเลือกก็พึงใจท่านเช่นกันครับ

ตัวผมเองยอมรับว่าประทับใจข้อ 7 ครับ แม้ว่าผมจะไม่มีนิสัยใจคอเหมือนอย่างเซียวฟงเลยครับ

ขอบคุณชาวยุทธ์ทุกท่านครับ

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ค. 48 13:23:59

จากคุณ : พญาเหยี่ยว - [ 10 พ.ค. 48 13:23:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป