CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

วิเคราะห์ตัวละครอุ้ยเซี่ยวป้อเรื่องมีภรรยามากครับ

เขารู้จักเอาอกเอาใจเพศตรงข้าม (2 คน)
      ความเป็นคนที่ยังคะนองแบบเด็กๆ ดูแล้วมีเสน่ห์ (2 คน)
      นิสัยรักเพื่อนฝูง มนุษย์สัมพันธ์ดี (0 คน)
      ความเป็นคนชอบเอาชนะ ไม่ครั่นคร้ามคู่แข่งทางความรักคนใดทั้งสิ้น (3 คน)
      ไหวพริบปฏิภาณดีเลิศ สาวๆประทับใจ (1 คน)
      สตรีวัยเดียวกันมองว่าแท้จริงเขาเป็นคนดี (0 คน)
      สตรีบางคนไม่ชอบเขาหรอก แต่เขาใช้วิธีรวบรัดเผด็จศึกพิชิตใจสตรี (6 คน)
      เขารู้จักใช้เงินที่หามาง่ายๆซื้อใจคน ทั้งชายและหญิง รวมทั้งรู้จักแผ่พระคุณ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

13.33%
     13.33%
     0.00%
     20.00%
     6.67%
     0.00%
     40.00%
     6.67%

อย่างที่ทราบกันว่าอุ้ยเซี่ยวป้อนั้นเป็นตัวละครที่มีภรรยามากถึงเจ็ดนาง ในความเห็น
    ของท่านคิดว่าอุ้ยเซี่ยวป้อมีจุดเด่นข้อใดที่เด่นชัดที่สุดครับที่ทำให้เขาเป็นเช่นนี้

ถ้าเห้นว่ามีหลายข้อก็รบกวนเลือกโหวตข้อใดสักข้อหนึ่งนะครับ แล้วโพสต์ว่า ข้อ ก.กับ
    ข้อ ข.กับข้อค.ทำนองนี้ครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

จากคุณ : พญาเหยี่ยว - [ 15 ก.ค. 48 17:29:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป