CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คาใจกับตอนจบของยอดขุนโจร เซียวจับอิดนึ้ง

ยอดขุนโจร เซียวจับอิดนึ้งตอนจบทำไมจบห้วนๆจังคับคือพึ่งอ่านจบคับ
    มีข้อสงสัยคับว่า
    (1)ฮวงซี่เนี้ย กับ ซิมเปียกุน เป็นเช่นไรหลังจากถูก คนชุดดำหน้าเป็นประกายจับตัวไป
    (2)คนชุดดำหน้าเป็นประกายคนนั้นเป็นใคร  ซึ่งต้องไม่ใช่เลี้ยงเซี่ยงเปี๊ยะ แน่ๆ เพราะเลี่ยงเซี่ยงเปี๊ยะก้อไม่รู้ว่าซิมเปียกุนหลังจากโดดน้ำแล้วไปไหน
    (3)เซียวจับยี่นึ้งทำไมถึงมีจดหมายของ เซียวจับอิดนึ้งที่เคยให้ฮวงซี่เนี้ยไป
    (4)เซียวจับอิดนึ้งตอนสุดท้ายหลังจากทิ้งดาบล่ากวางแล้วไปไหนต่อ
    เป็นสิ่งที่คาใจผมอย่างมากเลยคับ มิทราบว่าศิษย์พี่ทุกท่านคาใจอย่างผมหรือไม่คับ หรือว่าเล่มที่ผมอ่านบทสุดท้ายมันหาย โอยย!!! ไม่อยากคิดเลย หรือว่ามันเป็นบทละครมาก่อนเนื้อหาเลยดูห้วนๆแบบนี้
    ศิษย์พี่ทั้งหลายได้โปรดชี้ทางสว่างแก่ข้าน้อยด้วย
    คารวะล่วงหน้า ขวดนม 1 ขวดคับ

จากคุณ : mixadobe - [ 24 ก.ค. 48 23:25:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป