CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากไห้มีการจัดอันดับ 10 ยอกฝีมือฝ่ายอธรรมแห่งเวป PANTIP!!

ผมว่าน่าจะมีนะคับ แบบ ว่านับการโพส กระทู้ กะการตอบคำถามอะคับ แบบว่าคัยตอบคำถามหรือว่าโพส กระทู้มากที่สุดก็จัดอันดับไห้อยู่ในทำเนียบยอดฝีมือฝ่ายอธรรมซะ
    (มันก้เหมือนกับการหมั่นฝึกฝีมือแหละเนอะ) หากสหายชาวยุทธท่านใดอยากจะเสนอชื่อมาก็ลองเสนอมาได้นะคับ

ส่วนกระผมลองจัดอันดับมาแล้วคับแต่ได้มาแค่ 5 คนเท่านั้น อะคับ มาลองดูนะว่ามีชื่อ ของพวกท่านอยู่ด้วยป่าว

อันดับ1. ท่านพญาเหยี่ยว อันนี้แน่นอนแล้วและคงจะไม่มีคัยคัดค้านแน่นอน เพราะพี่แกเล่นทั้งโพส ทั้งตอบ ช่างขยันจิงๆ
    อันดับ2.ท่านsimyee ท่านนี้ขยัยตอบขยันโพสซะ กระผมเลยไห้อยู่ในที่2 (แต่ยังน้อยกว่าท่านพญาเหยี่ยว)
    อันดับ3.ท่านantiseptic ท่านนี้แม้ไม่ค่อยเหงโพส แต่เหงขยันตอบมาก เหมือนกัน (รึป่าวหว่า)
    อันดับ4.Generalsท่านนี้ก็เหมือนกัน ไม่ค่อยเหงโพสกระทู้สักเท่าไหรเลย แต่ขยันตอบ(ซะงั้น)
    อันดับ5.ท่านLily of the Valley

พอและคิดออกแค่เนี้ยอะคับทุกท่าน
    ปล. กระผมกระผมแค่อยากลองโพสดุเล่นๆๆนะคับไม่ได้อยากจาสร้างความเดือนร้อยอะไร เพราะกระผมเองก็ชื่นชอบ นิยายจีน เหมือนกานคนหนึ่ง หากทำไห้ท่านใดไม่พอใจก็ขออภัยด้วยคร้าบ ไปและ

ชะแว้บ------->

จากคุณ : เด็กฝึกกระบี่ - [ 1 ส.ค. 48 09:16:17 A:203.113.81.138 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป