CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

การฝึกวิชายุทธ์สำคัญที่เรื่องใดครับ

พื้นฐานวิชายุทธ์ (1 คน)
      พื้นฐานกำลังภายใน (2 คน)
      อาจารย์หรือผู้ให้คำแนะนำ (2 คน)
      ส่วนสัดภูมิปฏิภาณ (2 คน)
      ความมานะพยายามหมั่นฝึกฝน (1 คน)
      พรสวรรค์ในวิชาบู๊ (0 คน)
      ประสบการณ์ปาฏิหาริย์ (0 คน)
      การหาประสบการณ์ต่อสู้จริงบ่อยๆ (2 คน)
      ความคิดสร้างสรรและพลิกแพลงเอาชัย (2 คน)
      อื่นๆ ช่วยบอกความเห็นของท่านด้วยครับ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

7.69%
     15.38%
     15.38%
     15.38%
     7.69%
     0.00%
     0.00%
     15.38%
     15.38%
     7.69%

ในความเห็นของท่านนั้น การจะฝึกวิชายุทธ์ให้สำเร็จ สำคัญที่เรื่องใดมากที่สุดครับ

ขอบคุณเพื่อนชาวยุทธ์ทุกท่านที่มาตอบครับ

จากคุณ : พญาเหยี่ยว - [ 18 ส.ค. 48 16:09:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป