CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ปกติแล้วท่านตัดสินใจเลือกอ่านนิยายจีนเรื่องหนึ่งๆอย่างไรครับ

ชอบแนวทางของผู้แต่ง (3 คน)
      ได้รับคำแนะนำว่าสนุก (5 คน)
      ได้ยินมาว่าเป็นเรื่องดัง (0 คน)
      เห็นเคยนำมาสร้างเป็นละครทีวีหรือหนังโรง (1 คน)
      มีคนให้ยืมเรื่องที่ว่ามา (1 คน)
      ไม่มีเหตุผลมาก หยิบเรื่องที่ว่าได้ก็อ่าน (1 คน)
      อยากลองอ่านผลงานของนักเขียนท่านนั้นดูบ้าง (2 คน)
      เหตุผลอื่นๆครับ ช่วยระบุด้วยครับ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

23.08%
     38.46%
     0.00%
     7.69%
     7.69%
     7.69%
     15.38%
     0.00%

หากเหตุผลที่ให้มาตรงกับหลายข้อช่วยโหวตข้อที่ตรงที่สุดและระบุข้ออื่นๆที่เหลือในข้อความของท่านด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

จากคุณ : พญาเหยี่ยว - [ 20 ก.ย. 48 13:41:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป