CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คำถามที่น่าเบื่อ...แต่ช่วยตอบทีนะครับ...เรื่องที่ท่านคิดว่าอ่านแล้ว 'สนุก' มีเรื่องอะไรบ้างครับ

เนื่องด้วยข้าพเจ้ากำลังหาหนังสือเรื่องที่จะค่อยๆอ่านไล่ไปเรื่อยๆ แต่ไม่อยากซื้อมาแล้วผิดหวังกับความไม่สนุก มันจะกลายเป็นว่าไม่คุ้มค่าและอารมณ์เสียไป...ข้าพเจ้าจึงใคร่ขอคำแนะนำจากสหายทุกท่าน ช่วยแนะนำเรื่อง 'ทุกเรื่อง' ที่คิดว่าอ่านแล้วสนุกจริงๆ ให้ข้าพเจ้าหน่อยครับ ไม่ว่าเรื่องนั้นจะคิดว่าข้าพเจ้าจะอ่านแล้วหรือไม่ก็ตาม...ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

จากคุณ : !|<Renovatio>|! - [ 17 ต.ค. 48 20:11:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป