CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ท่านชายทั้ง4

อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับท่านชายทั้ง4ที่เป็นบุตรของหม่อมสุจาริณีค่ะ ปัจจุบันนี้พวกท่านไปทำอะไร อยู่ที่ไหนคะ อ่านมาจากในเน็ตเห็นว่า ท่านวัชรเรศรอยู่ไมอามี่ ดิฉันเคยได้ยินเรื่องของพวกท่านมาน่ะค่ะ ดิฉันเลยอยากรู้เพิ่มเติม หาข้อมูลก็ยากเหลือเกิน ใครทราบอะไรเพิ่มเติมช่วยบอกหน่อยก็ดีคะ ที่สำคัญอยากเห็นรูปพวกท่านมาก รูปตอนเด็กก็ยังดีค่ะ เห็นแม่ว่าท่านงามมากค่ะ ช่วยสงเคราะห์ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : กมลวรรณ/กำแพงเพชร - [ 24 ธ.ค. 48 23:05:55 A:203.113.45.100 X:203.151.140.114 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป