CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คำตอบสุดท้ายสำหรับรองพื้น ซื้อขวดสุดท้ายแล้ว ไม่หมดไม่ซื้อใหม่นะ ช่วยเหวตหน่อยค่ะ

sisley (7 คน)
      lm -oil free (3 คน)
      bb (4 คน)
      hr (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

50.00%
     21.43%
     28.57%
     0.00%

ซื้อมาเยอะมากๆทั้ง องพื้น ทั้ง เบส แป้ง ไอ้ที่เกี่ยวกับ ผิว เนียน ขาว ใส หาซื้อจนจะหมดตัวแล้วค่ะ ไม่เจอที่ถูกใจซะที ช่วยกันเลือกระค่ะ ซื้อเป็น ขวดสุดท้ายนะ จะ ใช้จนหมดเลยเอ้า ไอ้ขวดเนี่ย
    เพิ่ม mac haper ดีไหมค่ะ

เอาแบบ  เนียน  บางใส ไม่มัน เลยเน้อ พี่น้องงงงงงงงง

แก้ไขเมื่อ 01 ม.ค. 49 20:13:04

แก้ไขเมื่อ 01 ม.ค. 49 20:11:25

จากคุณ : Anatasian - [ วันปีใหม่ 20:05:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป