CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้มาสคารา ที่ปัดแล้ว เด้งงอน ขนตาเรียงเปนเส้น ไม่แพงคะ แนะนำที

ได้มาสคารา ที่ปัดแล้ว
    เน้นที่เด้งงอน ไม่เอาแบบหนักที่ทำให้ขนตาตกอะค่ะ
    ขนตาเรียงเปนเส้น
    ยาวได้ก้อดี ไม่ก้อไม่เปนไรค่ะ
    ไม่แพนด้าคะ
    ที่สำคัญ ไม่แพงอะค่ะ-------แนะนำที
    ไม่ค่อยชอบแบบที่มีใยอะค่ะ ดุน่ากลัวยังไงไม่รู้ แล้วก้อชอบให้เรียงแยกเปนเส้นๆ หนาเปนแผงๆแพๆไม่ชอบอะคะ

kate-เรียงเปนเส้นสวยจิงเปล่าคะ แล้วมันเด้งหรือเปล่าคะ

jet set --เหนในบอดบอกว่างอน ยาว แต่ไม่เด้งอะค่ะ แย่จัง

จากคุณ : Saba|A|da - [ 2 ม.ค. 49 14:07:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป