CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

**++ ยาคุมของวันนี้โดดตึกตาย ทำไงดี ++**

ทานยาคุมแบบ21เม็ดค่ะ ตามใบสั่งแพทย์แต่ว่ายาคุมเม็ดของวันนี้มันดั๊นโดดลงจากหน้าต่าง ตกลงไปที่สนามหญ้าหน้าบ้านที่ท่วมด้วยหิมะ (เลยไม่คิดว่าจะไปตามหามันเพราะมันคงเปียกแม่ดแล้ว)ตอนแกะออกจากแผง แล้วทีนี้จะทำไงดีคะ

งดของวันนี้แล้วกินเม็ดของพรุ่งนี้ตามปกติดีมั๊ย(จะมีผลอะไรมั๊ยเพราะถ้าลืมกิน วันรุ่งขึ้นต้องกิน2เม็ดรวด แต่นี้มันหายไปเม็ดนึง เลยกินทดไม่ได้อ่ะ)
    กลุ้มใจค่ะ แต่ว่าวันนี้ก็จะไม่มีอะไรกับคุณแฟนชัวร์ค่ะ กันไว้ก่อนรบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : PANDA NA-C - [ 3 ม.ค. 49 06:56:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป