CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อนๆ dream matte mouse สีอะไรกันมั่งคะ

สวัสดีค่ะ

คือเราซื้อมาแล้ว บีเอที่เดอะมอลล์บางกะปิ ดูเลือกสีไม่เป็นมากๆ ตอนแรกเหมือนทาไม่เป็นเลย คนที่เป็นก็นั่งทำงานอย่างอื่นไม่มาช่วยดูเลย แล้ววันนั้นรีบซื้อเพราะต้องใช้

เขาเลือกสี light beige ให้เรา แต่ทำไมตอนมันออกแรกๆเราไปดูที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า เขามองว่าน้องน่าจะใช้ ivory เราว่าสีมันต่างกันมากเลยนะ

แล้วเพื่อนๆทากันยังไงเหรอคะ ทำไมเราทาแล้วพอเวลาผ่านไปมันดูเป็นคราบอ่ะ ฮือๆๆ

ขอบคุณนะคะ
    สวัสดีค่ะ

ปล.เขียนชื่อกระทู้ผิด mousse ต่างหาก

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 49 19:22:40

จากคุณ : CeVil... - [ 3 ม.ค. 49 19:21:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป