CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

**ลิปมันที่ช่วยให้ปากชุ่มชื้น มีสีเล็กน้อย (ดูสุขภาพดี) และไม่มันเยิ้ม**

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ตามหัวข้อเลย
    เอาแบบปากไม่แห้ง แต่ไม่เอาที่เป็นเจลเยิ้มๆอ่ะค่ะ

ตอนแรกว่าจะซื้อ bodyshop ที่เป็นกระปุกๆ แต่รู้สึกช่วงนี้จะไม่มีที่เป็นสีชมพู -.-" มีแต่สีอื่น

**อยากได้แบบที่ทาแล้วมีสีชมพูเล็กน้อยค่ะ แบบว่าดูไม่ได้จงใจทาปากมากเกิน**

อย่าง lipice ที่มีสีชมพู (ไม่ใช่แบบเปลี่ยนสี) นี่ดีรึเปล่าคะ
    หรือ นีเวีย ที่เป็นสีชมพูไข่มุก (เห็นเขียนไว้ว่าชุ่มชื้น 10 ชม.)

ถ้ามียี่ห้ออื่นๆ ที่ดีกว่าก็ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ^^

จากคุณ : sompant - [ 3 ม.ค. 49 23:02:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป