CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มารีวิวร้านยืดผมแสนแพง Nina Saloon (หลังจากสระไป 1 ครั้ง) ...

ก่อนอื่นขอบอกว่าที่เขียนกระทู้นี้ขึ้นมาไม่ได้มีเจตนาจะเชียร์ร้านหรือโจมตีร้านนี้นะคะ
    สืบเนื่องจากเราอ่านเจอที่คุณ "คนกันเอง" เคยมาแนะนำไว้เรื่องร้านยืดผมแสนแพงแต่ดี
    เราก็เลยสนใจไปยืดมามั่งค่ะ

ตอนแรกตั้งใจไว้ว่า จะรอให้สระผมหลังไปยืดมาซัก 2-3 ครั้ง หรือระยะนึงก่อน ค่อยมารีวิว
    แต่เห็นว่าช่วงนี้มีเพื่อนๆ สนใจจะไปยืดผมร้านนี้กันเยอะ เราก็เลยอยากจะให้อ่านดูก่อน
    เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้กันนะคะ แล้วลองตัดสินใจดูเองว่าตรงกับที่แต่ละคนคาดหวัง
    กันหรือเปล่า เพราะราคาก็ไม่ใช่น้อยๆ ค่ะ

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์ในแง่ข้อมูลการตัดสินใจนะคะ และอยากให้คนอื่นๆ ที่เคยมีประสบการณ์
    เรื่องยืดผมจากหลายๆ ที่ช่วยแชร์ให้เราและคนอื่นๆ ทราบด้วยก็จะดีค่ะ ช่วยๆ กัน ^^

จากคุณ : มิ้น - [ 4 ม.ค. 49 17:25:08 A:58.10.219.169 X: TicketID:113795 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป