CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สำหรับคุณ chichimaru ค่ะ hong kong

ขอต่อเลยนะคะ

เริ่มจาก outlet prada ที่ร่ำลือ
    อยู่ที่ marina square, south horizons , aberdeen HK
    นะคะ คืออย่างที่บอก ไปตั้งต้นที่ central station คือมันจะเป็นที่รวมของรถบัส แล้วนั่ง bus ที่เขียนว่าไป south horizon ซึ่งเป็นสถานที่ที่อยู่บนเกาะ ap lie chau ( แอ๊บ ลาย เฉ่า ) อ่ะค่ะ สักสิบเหรียญเห็นจะได้ จากนั้น ก้อต่อแท๊กซี่ ซักสิบกว่าเหรียญ ที่เกาะนี้พูดจีนกันเยอะ แนะนำให้เขียนเป็นภาษาจีนลงไป ว่าจะไปที่ไหน แล้วให้เค้าดูอ่ะค่ะ เป็น outlet ที่หรูมาก สินค้าก้อคือที่บอกไปแล้ว มี prada , miu miu กะอีกหลายยี่ห้อ line prada
    แต่ว่าไม่มีรุ่นใหม่นะคะ แต่รุ่นเก่าก้อสวยๆเยอะ ที่สำคัญแพงค่ะ คือไม่รู้นะคะ สำหรับเราที่ปกติใช้ประมาณ guess ไปเห็นแล้วตกใจเหมือนกัน ได้กระเป๋าตังค์sport มาใบหนึ่ง สองพันห้า ส่วนชุดนี่ ขึ้นหลักหลายพันหมดเลย แต่โอวพระเจ้า มันสวยจริงๆ............

จากคุณ : imation - [ 5 ม.ค. 49 20:29:21 A:203.113.32.12 X: TicketID:114220 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป