CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+ : + : + : ช อ บ แ บ บ ไ ห น ม า ก ก ว่ า กั น ค ะ ร ะ ห ว่ า ง ... : + : + : +

การเป็นคนอ้อน (5 คน)
      การถูกอ้อน (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

22.73%
     77.27%

ไม่มีอะไรมากค่ะ  กระพริบตา

วันก่อนคุยกะเพื่อน  เพื่อนมานบอกว่ากะลังคั่วเด็กอยู่ อาบน้ำเด็ก

เลยถามว่า ทำไมชอบคบเด็กกันจังเลยฟระ... ใจจริงแอบอิจฉา yuck

ได้คำตอบกลับมาว่า  ก็เด็กมันอ้อนเก่ง flower flower  flower

ไอ้เราก็เลยบอกว่า ไม่ไหวว่ะ อยากเป็นคนอ้อนมากกว่า... ถ้าหาได้นะ cry

คราวนี้เลยเกิดคำถามขึ้นมาค่ะ  ว่าคนส่วนใหญ่แบบไหนมากกว่ากัน  question  question  question

ระหว่าง การเป็นคนอ้อน กับ การถูกอ้อน

อ้อ ถ้าจะให้ดี ขอเหตุผลด้วยนะคะ  แบ่บว่า ไม่ค่อยอยากรู้เรื่องชาวบ้านเท่าไหร่ค่ะ 555

ปล. ห้ามตอบว่าผลัดกันอ้อนนะคะ  ให้เลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่งเท่านั้น จุ๊บๆ

ปล2. ห้ามตอบว่าไม่มีคนให้อ้อนหรือถูกอ้อนด้วยนะคะ  เพราะถามความชอบค่า haha

จากคุณ : นางมารร้าย update - [ 6 ม.ค. 49 08:06:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป