CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะพาพ่อไปตรวจสุขภาพประจำปี รบกวนแนะนำ รพ. ด้วยครับ บ้านอยู่บางแค

เมื่อปีที่แล้ว  หาเจอในเน็ต  ไปตรวจที่ศูนย์แถวอนุสาวรีชัยฯ มันไกลไปครับ  พ่อแกอดข้าวอดน้ำตั้งแต่เที่ยงคืน  กว่าจะไปถึงกว่าจะตรวจเสร็จ  พ่อได้กินข้าวเกือบเที่ยงวัน (ไม่รู้จะเรียกว่ากตัญญูหรืออกตัญญูดี)

ปีนี้อยากจะแก้ตัวใหม่  อยากจะรบกวนท่านที่เคยพาผู้สูงอายุไปตรวจสุขภาพ  ช่วยแนะนำ รพ. ดี ๆ ราคาสมน้ำสมเนื้อ

พ่อผมอายุ 57  อยากจะตรวจสุขภาพทั่ว ๆ ไป  และเพิ่มตรวจมะเร็งต่อมลูกหมากอีกอย่างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ติ๊กติ๊ก - [ 6 ม.ค. 49 17:07:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป