CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แนะนำรองพื้นที่ทำให้หน้าดูสว่างๆให้หน่อยนะคะจะไปแต่งไปงานตอนกลางคืน

จะต้องไปงานตอนกลางคืนค่ะ มีรองพื้นยี่ห้อไหนใช้ดีบ้างคะ ของ BB , MAC , LM อันไหนดีคะอยากให้หน้าดูใสๆสว่างๆเพราะต้องถ่ายรูปด้วยอยากได้รูปออกมาสวยๆ หน้าไม่มันๆหมองๆอ่ะค่ะ เป็นคนหน้ามันเวลาถ่ายรูปแล้วน่าเกลียดจังY_Y ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : rose fan fan - [ 7 ม.ค. 49 19:13:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป