CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้ ลิปแคร์ ปากแห้งมากกกกกกกกกกกก ขุยๆๆๆๆๆๆ + มีริ้วรอยอีกตะหาก อายุ 22เองนะ

ปากเราแตกแห้งได้ทุกวัน + เวลาจริงๆ ไม่เว้นแม้แต่หน้าร้อน  ปากจะเป็นขุย แถมปากดำอีก ไม่ได้สูบบุหรี่นะคะ แล้วปากก็มีริ้วรอยเวลาทาลิปสติกแล้ว ไม่ไหวจริงๆ เซ้งมาก ค่ะ

เลยอยากให้ช่วยแนะนำลิปให้หน่อยได้มั๊ยคะ เคยใช้ ลิปมันเภสัช บอดี้ช๊อป ก็เอาไม่อยู่ ทุกวันนี้ทาลิปทรีตเม้นต์ ของกิฟฟารีน แต่ก็เหมือนยังแตกๆ อยู่อ้ะค่ะ

อยากได้ที่เป็นแท่งๆ ไม่อยากได้ที่มันๆ อ้ะค่ะ เพราะแบบเหมือนมันไม่ซึมเข้าปากเลยอ้ะค่ะ  แต่ลองแนะนำมาแล้วกันค่ะ ทุกยี่ห้อ

ที่เห็นมี นีเวียเพิ่มความชุ่มชื้น สีน้ำเงินไม่รู้ดีมั๊ย
    บลิสเท๊ก
    นิวโทรจีน่า
    นึกไม่ออกแล้วอ้ะค่ะ

จากคุณ : หมีอารักขา - [ 7 ม.ค. 49 23:42:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป